Thiên Trường Music
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên Trường Music

Bàn về ca sĩ Thiên Trường

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯

Go down 
Tác giảThông điệp
BeBuamlk
Moderator
Moderator
BeBuamlk

Nữ Tổng số bài gửi : 147
Địa chỉ : Bjk làm rj`....
Humor : ....??
My name : Buam

¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Empty
Bài gửiTiêu đề: ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯   ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Icon_minitimeTue May 13, 2008 8:35 pm

Nhật kí của Buam.....ai có hứng thú ....thì.......đọc cũng dc.... so funny ........

11/5/2008.
- Hiện h` Buam zuj lắm đây..... yoyo
- Chiều nay....6h....Sn tui......đi chơi dzới tụi bạn ...có Nó nữa.....yoyo yoyo ....
- Bây h` là 2h 53p....mưa tầm tả...lòng thì mong sao mưa cho trót ....ròy chiều tạnh .....cho sướng...... yoyo
- Sao mưa cứ rơi nhĩ....nhớ wá đi....chết đâu ròy sao ko online....chắc đi tắm mưa sẵn kua gái luôn òy.... yoyo
- ......bây h` đợi tới 4h...đi làm điệu ròy đợi tụi bạn đến là let's play.. ghost ..hehe....
- Chiều nay mặc dzì nhĩ......phải xinh mới dc......... ghost
- †amen† chiều nay đừng mưa... ghost
- Mỏi tay wá....ko dziết nữa...... ghost

- Tối hôm đó......chòy mưa tầm tả......Nó tới sớm nhất.....tui thì bạn " Điệu" ...nên đến trễ.......Sn của tui diễn ra rất zuj...khõy nói đi he so funny ......tối hôm đó...chòy hết mưa ùi...bạn đã dzề hết.....còn tui dzới Nó...chòy ơi...nó chỡ tui đi khắp cái thị xã bé tẹo....sau đó...tui kếu muốn về...sau đó Nó chỡ nó về...( hehe....xe cũa tui ^^ )....dg` dzô nhà Nó tối thui.....chòy.....đến nhà nó...nó tặng tui 1 đôi bông tai....nó bảo nhìn kĩ thử đi....tui cúi xuống.......##################.......đi về...... so funny so funny so funny ..................bị cướp trắng trợn.......... hixhix hixhix
11/5/2008...Kí tên : Bé Buam Ngốc......
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Được sửa bởi BeBuamlk ngày Tue May 13, 2008 8:38 pm; sửa lần 2.
BeBuamlk
Moderator
Moderator
BeBuamlk

Bài gửiTiêu đề: Re: ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯   ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Icon_minitimeTue May 13, 2008 8:36 pm

13/5/2008
Hôm nay ( lúc ra chơi ).....nó bjk tui ở gần căn-tin....nó cứ đứng ở đấy...ở đó nói chuyện dzới bạn nó....nó như....kéo thời gian ....đợi tui xuống mua đồ ăn....hjx hjx....ngại chết đi dc.....mấy con bạn....nó cũng bjk...nhờ mua chai nước.....nó cũng chẳng mua...thật tình thì chẵng sợ gặp nó tí nèo.....mà sợ mấy đứa bạn của nó....úi zời....tụi nó mà chọc chắc chui đầu dzưới đất.........nó cứ đứng đó....đzợi mãi....hehe...mà tui cũng chằng dám bước xuống....nó nhìn tui....thế là tui...way đi chổ khác....muốn nó chủ động lại chỗ tui....chứ tui hem muốn chủ động lại đó nói chuyện dzới nó......thế mà....nó chẵng xuống.......1 chúc sau....nó lên lớp.....tui .....hơi bùn tí....nhưng.....thế là khoẻ...đi dzào mua chai nước ...dzòi đú đỡn dzới pà chị họ.....ôi chòy.....đú đỡn xong...cứ tưởng nó ỡ trong lớp...ai dè....nó cữ mãi nhìn tui....thế là ...phải vờ như hem bjk...ĐÚ ĐỠN nữa....cho nó tức chơi.......Tiếng chuông vang lên...tui kéo con bạn dzào phòng học...đứng xếp hàng....tui thấy nó đứng nói chuyện dzới 1 chị nèo đó....thế mới tức.....nhưng sau đó....nó cũng ngưng...và tiếp tục ...nhìn đến phía chỗ tôi........lại phaỉ vờ như hem bjk....chạy dzào phòng học..ngồi học cho hết tiêt.....trong lớp tui vẽ đũ thứ lên máy tính.....nào là I LOVE YOu.....I MISS YOU....I HATE YOU...HAY I KISS YOU...ròy đến cã chục trái tim....ko bjk đang làm cái dzì nữa....hjx hjx......Tiết học cũng kết thúc.....tui chạy vội ra cữa lớp...nhưng...sao lớp nó đóng cữa ròy....nó đâu ròy.......chòy như wá nắng ...để ko cho tui tìm nó...đành lũi thũi way về...........
13/5/2008....kí tên : Bé Buam Ngốc......
BeBuamlk
Moderator
Moderator
BeBuamlk

Bài gửiTiêu đề: Re: ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯   ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Icon_minitimeWed May 14, 2008 6:48 pm

14/5/2008
Hôm nay........mọi việc xảy ra 1 cách bt...ko có dzì đặc biệt cả....mới đi học dzề......dc nghĩ tiết cuối....ra đến cổng trường....ủa......ai kia.....Nó đang làm cài dzề ỡ trước trường tuj thế này.......pó tay........mình thi đang đi kiếm thằng kia...trực lớp dzùm con kia....lỡ hứa dozi71 nó...kiếm dzùm..nên....bõ Nó ỡ đó.....đi kiếm...... so funny .lúc sao kiếm dc òy...Nó chạy đến.....nói...." dzề ko.....chỡ dzề cho nè...."...ngu chi đễ nó chợ.....MÁ thấy....đánh chít.....đành diện lý do...." ko có về .....còn đi chơi nữa....".nhưng trong lòng.....muốn Nó chở lém........ so funny so funny ..........thôi kệ.......bay lên xe con bạn...phóng cái dzèo......Nó chạy trước.....mà sao ....ko thấy.....phóng nhanh gớm......đành.....đi về chứ sao............ so funny ....sau đó.....đang ghi nhật kí nè..... so funny .mọi chuyện sau đó.....chưa xảy ra...chưa ghi dc.......... yoyo
Tối đó.....bt .....ko có dzề đặc biệt.... so funny ...
14/5/2008...kí tên : Bé Buam Ngốc.....

Được sửa bởi BeBuamlk ngày Thu May 15, 2008 1:07 pm; sửa lần 1.
BeBuamlk
Moderator
Moderator
BeBuamlk

Bài gửiTiêu đề: Re: ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯   ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Icon_minitimeThu May 15, 2008 1:05 pm

15/5/2008...
-Sáng :
Đi học......hum nay....mới 7h...bị lôi đầu dzậy.....mm kêu đi học....trễ dzòi.....tui thì .nắm ngủ tiếp...nói...hum nay hình như dc nghĩ học TD...ko có học...đi sớm làm chi...thế mà mm lại kéo đầu dzậy...sửa soạn đi học...chở đến trường...mm mới bjk....mình nói thiệt... so funny ...tui đành ...mắt nhắm...chân chạy...nhào vô tụi bạn...nằm.....ngũ tiếp....... so funny .......
----> bây h` thì zuj.....chúc nữa.....mới BUỒN.....thê thảm......
Dzào trong lớp.....tuj gây lộn dzới con bạn thân ( chưa thân lắm....tuj chưa bao h` nói chuyện...tâm sự í....cho nó nghe )...nó nói tuj.....>.<....hình như thjx Nó wá đáng....ko bjk kiều chế.....haha.....đã bảo tui ko tâm tự dzới nó...nên nó hem péc.....tuj kiềm chế rất......good dj.......nó ko có hiểu...ngồi 2 đứa cãi lộn dzới tuj....con bạn bên cạnh....ngốc nhếch...bây dzô bênh vực nó....còn con nhõ ngồi trước mặt nữa...cũng bay dzào bênh con kia...tụi nó...### hiễu cái ...### dzì hết.....mà dám nói tuj.....### bjk cái dzì thì đừng có nói....ngồi ngeh tuj nó ....chuj~....mà ### chui~ laj......
------> rút ra kết luận....ko bjk thì đừng có nói...nói sai lại nhcụ thêm...
( sr mọi người....### là chữi thề....mà nội quy dđ ko dc chữi thề....em xin ###,.....ai hiễu hì hiễu....hem hiễu thì....thuj....) so funny
-Chiều:
( chưa xảy ra chưa bjk....)
15/5/2008....Kí tên : Bé Buam Ngốc......
BeBuamlk
Moderator
Moderator
BeBuamlk

Bài gửiTiêu đề: Re: ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯   ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Icon_minitimeWed Aug 13, 2008 1:17 pm

Friends...¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(7)..Bạn....có ai định nghĩa dc từ này ko nhĩ.....Hum nay....cảm thấy zui lắm....¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(22).vì sắp dc đi học ròy....chưa năm nào lại thấy hối hức đi học như năm ni....hihi....sém tí là xa mí đứa bạn dễ thương ùi..¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(66).may seo phút cuối vẫn ko bị chuyễn trường....zui lắm....tuyệt thật.....¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(87).cái entry này....gữi cho tất cả bạn của Mi nè....các bạn mãi là bạn tốt của Mi...hihi...Tuyết....Nga....Linh...Mi...tụi bey có chơi blog...chắc có thễ đcọ dc những lời này..¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(55)..còn tụi kia...hj`hj`...tụi nó bjk tao vân coi tụi nó là bạn dc ròy...¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(54).....hihi....hình như wên mí đứa bạn bên HTH nhĩ....Bích nà....Hậu nà.....tụi bey cũng là bạn của teo đó....hihi...¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(18)
¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(50)Tập thể 7/3 nghe đây....tụi bey là lũ nhí nhố....năm nay ráng học nha...đừng có phá nữa.¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(27)..mí chị 2 trong lớp...đừng đi kiếm chuyện " đánh lộn " nữa...." nữ tính " chút nà...tụi mình là con gái mà..¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(56)..nếu thix đánh nhau thì...kiếm tụi con trai..¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(14)..wánh tụi nó...đừng nên đánh đồng loại nha....kaka...¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(13)
1 năm học mới lại bắt đầu nữa ròy....năm nay đã lên lớp 8....ko còn nhõ nữa.....phải chững chạc hơn nữa....7/3 muôn năm.¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(62)..7/3 ido....hjhj....
Tuyết ui....mày là bạn thân nhức của teo....lúc mới lớp 6...tụi mình ghét nhau chí chóe..¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(10)..ko bjk sao...bi h`...teo dzới mày.....hihi....mãi là bạn nhè KẸO....chuz..¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(7)..chuz...
Còn cái này....gữi C Luv của Mi đây..¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(1)..C năm nay lên lớp 9 ròy....năm cuối cấp đó....cố học nha C....đừng vì V mà hok chịu học..cứ ra Net riết đi..¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(32)..năm nay...chắc chỉ gặp C dc thứ 7 dzới Chủ nhật....nhớ C lắm....mjss...chuz...học tốt nghen C....¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(6)
.......ghi nhiêu đây đũ ròy nhĩ....hem bjk tụi bey có đọc hem nữa....hj`...1 năm học tốt nha mọi người......¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(34)¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(34)¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Orion_%20(34)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯   ¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯ Icon_minitime

¯¯»NhậtKíCủaBuam«¯¯
Trang 1 trong tổng số 1 trang