Thiên Trường Music
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên Trường Music

Bàn về ca sĩ Thiên Trường

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Diễn đàn t8m - Nơi thư giãn tuyệt vời !!!

Go down 
Tác giảThông điệp
takahashu_kenshin
Đang tập Tám

Nam Tổng số bài gửi : 9
Địa chỉ : 8075 Windjammer Dr
Humor : Vui tinh, dzui dze, co' thoi` gian online thuong xuyen
My name : Son Dinh

Diễn đàn t8m - Nơi thư giãn tuyệt vời !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Diễn đàn t8m - Nơi thư giãn tuyệt vời !!!   Diễn đàn t8m - Nơi thư giãn tuyệt vời !!! Icon_minitimeThu May 08, 2008 10:22 pm

...T8m - Một cảm giác thật thoải mái -
..................Một phần tất yếu của cuộc sống ...

- T8m - Có thể các bạn cho rằng t8m chỉ là nói chuyện phiếm, chỉ là mất thời gian vào những chuyện vô ích và ko mang lại dc lợi ích gì. Có lẽ một sự nhầm lẫn trầm trọng mang tính bảo thủ đang tung hoành .. Vâng t8m ko hề đơn giản như thế, phải có một cái miệng bik nói, một cái đầu có suy nghĩ và một đôi tai biết lắng nghe, như thế bạn mới có thể nói chuyện và nghe người khác nói chuyện...

*** T8m như một hình thức bình luận, như một cách thức xả stres, hay có thể nói đó là một chiến trường để chứng minh đẳng cấp. Lần đầu tiên trên thế giới ảo, một thế giới online mà các bạn đang truy cập hằng ngày - Diễn đàn t8m đã ra đời .. Một sân chơi lành mạnh, trong sáng, một nhịp cầu gắn liền các bạn trên thế giới cùng tham gia.

@_@ Đến với chúng tôi, các bạn sẽ có những giây phút vui vẻ nhất, đến với chúng tôi các bạn sẽ có một cộng đồng bik lắng nghe, cùng chia sẻ "kinh nghiệm với đời". Đến với chúng tôi, các bạn sẽ nhận thấy được những tình cảm gắn bó, những nụ cười không cưỡng lại được qua màn ảnh, chúng tôi là các bạn, chúng tôi làm tất cả để dành cho các bạn.. Hãy tham gia cùng chúng tôi.. Nào cùng t8m đê đê eh eh ^^

>_< Diễn đàn t8m còn có mục chuyển giao diện sang nhìu thứ tiếng khác nhau, điển hình là tiếng Anh. Chính vì sự tiện lợi này, các bạn có thể kêu gọi bạn bè từ những nước khác cùng tham gia... Còn gì vui bằng khi được giao lưu cùng những dân "T8M" đền từ các nước khác, diễn đàn t8m - một sự lựa chọn hoàn hảo và sáng suốt. Hay tham gia ngay từ bây giờ, ngay từ thởi điểm này và nhanh chóng khám phá dc chính mình. Chúng tôi đang chờ bạn ...

Nhiệt liện hoan nghênh bà con tứ phương về quậy AA !!!

Link: https://thientruongmusic.forumvi.com/index.htm

------------------------------------

(Gửi lời cám ơn đến Fan và Vodanh - 2 ng đã làm nên tổ ong này :) )

Diễn đàn t8m - Nơi thư giãn tuyệt vời !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tuyển dụng Ban Quản Trị cho Diễn Đàn